Tuesday, 2024-04-30, 8:54 AM

Revit VN

Can tai lieu hoc Revit MEP - Diễn đàn Revit Việt Nam

[ New messages · Members · Forum rules · Search · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Diễn đàn Revit Việt Nam » Thắc mắc - Giải đáp » Các thắc mắc về phần mềm revit » Can tai lieu hoc Revit MEP
Can tai lieu hoc Revit MEP
KakaDate: Friday, 2008-09-19, 8:05 AM | Message # 1
Private
Group: Thành viên
Status: Offline
Chao ca nha,
Em dang chap chung hoc Revit MEP nhung chua co tai lieu hoc. Bac nao co tai lieu thi chi cho em voi.
Cam on cac bac nhieu!

votinh_langDate: Thursday, 2008-10-02, 6:15 PM | Message # 2
Sergeant
Tài liệu học revit Structure với MEP kho tìm trên mạng lắm, đa sô là bán thôi, các bác chịu khó đọc phần help của nó đi! Tớ cũng đng săn lùng thàng MEP, khi nào tìm đc sẽ post lên cho a em cùng chén ...

Chia sẻ tài liệu trainning Revit Architc & Structure
in HoChiMinh city
Y/M :ngocnam_arc@yahoo.com
091 414 5979

nguyenhungDate: Saturday, 2008-10-18, 10:13 PM | Message # 3
Private
Nhờ các đại ca tư vấn giúp em!
em mới nghe nói đến Revit, em thấy bảo phần mềm này mạnh lắm. e cung đang muốn học thử.Các bác đi trước đã học nói giúp em xem nó mạnh hơn Cad ở điểm nào. ma cho em hỏi luôn la Revit mạnh hơn Cad là về phương diện 3d hay cả 2d nữa vậy?
em cám ơn các bác

125ht1173

nana191Date: Monday, 2008-10-27, 2:47 PM | Message # 4
Private
vô hvacr.com mục các phần mềm đó, các bạn bên đấy đang thảo luận về Revit MEP. Cái này là cho dân cơ điện thiết kế hệ thống điện, cấp thoát nước và điều hòa không khí. Các bạn bên kiến trúc không cần quan tâm đến cái này lắm vì nó cũng là công cụ thiết kế của kỹ sư cơ điện smile

Diễn đàn Revit Việt Nam » Thắc mắc - Giải đáp » Các thắc mắc về phần mềm revit » Can tai lieu hoc Revit MEP
  • Page 1 of 1
  • 1
Search:

Login form
Welcome Guest
Trang liên kết